VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU NHỨC ADVIL IBUPROFEN NSAID 200MG MỸ 360 VIÊN

Thương hiệu: Đang cập nhật   |   Tình trạng: Còn hàng
460.000₫
VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU NHỨC ADVIL IBUPROFEN NSAID 200MG 360 VIÊN Thương hiệu: Advil Xuất xứ: Mỹ ...
[Xem tiếp]

Thêm vào yêu thích Đã yêu thích

Gọi ngay : 0906.906.526 - để được tư vấn hỗ trợ

Gọi ngay : 0915.564.433 - để được tư vấn hỗ trợ

VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU NHỨC ADVIL IBUPROFEN NSAID 200MG 360 VIÊN

Thương hiệu: Advil

Xuất xứ: Mỹ

Quy cách: Hộp 360 viên

Thành phần: Acetylated Monoglyceride, Beeswax and/or Carnuba Wax, Croscarmellose Sodium, Iron Oxides, Lecithin, Methylparaben, Microcrystalline Cellulose, Pharmaceutical Glaze, Povidone, Propylparaben, Silicon Dioxide, Simethicone, Sodium Benzoate, Sodium Lauryl Sulfate, Starch, Stearic Acid, Sucrose (Sugar), Titanium DioxideAdvil - Thuốc Trị Đau Nhức 360 viên Giảm đau và nhức mỏi do cảm cúm, nhức đầu, đau răng, đau cơ, đau lưng, đau do viêm khớp, đau bụng kinh & giảm sốt.

Công dụng: Làm giảm các cơn đau như: đau đầu, đau răng, đau lưng, đau bụng  thời kỳ kinh nguyệt,…Giúp hạ sốt nhanh chóng, Giảm các triệu chứng cảm cúm thông thường

Đối tượng:

Dùng cho người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên

Dưới 12 tuổi yêu cầu có ý kiến của bác sĩ.

Công dụng của Viên uống giảm đau nhức Advil Ibuprofen Nsaid

Khi có các triệu chứng cảm cúm thông thường Các cơn đau đầu, nhức khớp, đau răng, cảm cúm thông thường... nay không còn là vấn đề đáng lo nữa. Bởi vì Advil 200mg sẽ chấm dứt được những cơn đau một cách nhanh chóng và không gây ra tác dụng phụ ảnh hưởng đến sức khỏe.

Nhờ tác dụng chính làm giảm đau, trị đau nhức, hạ sốt hữu hiệu, Advil Ibuprofen giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của mình.

Bạn nên sử dụng Advil 200mg ngay khi cơn đau xuất hiện, viên uống sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian cơn đau hoành hành bạn.

Đặc biệt, Advil 200mg không gây ra cảm giác buồn ngủ. Vì vậy bạn có thể dùng sản phẩm này mà không lo ảnh hưởng đến công việc.

Nếu như bạn đang muốn tìm cho mình một giải pháp để giúp đẩy lùi những cơn đau khó chịu thì Advil 200mg là một lựa chọn lý tưởng. Sản phẩm giúp giảm đau hiệu quả, mang lại cho bạn cảm giác thoải mái, dễ chịu.

Advil đã được nghiên cứu, bổ sung các thành phần chọn lọc để hỗ trợ điều trị nhanh chóng khi cơn đau xuất hiện. Dây chuyền sản xuất khép kín, nghiêm ngặt theo đúng tiêu chuẩn của Mỹ. Viên uống này cho tác dụng nhanh và hiệu quả so với những loại viên uống giảm đau thông thường

Hướng dẫn sử dụng Viên uống giảm đau nhức Advil Ibuprofen Nsaid

Uống mỗi lần một viên. Sau 4 – 6 tiếng, nếu không giảm hẳn có thể dùng 2 viên.

Lưu ý:

Không sử dụng quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

Không sử dụng sản phẩm nếu như bạn dị ứng với aspirin.

Không sử dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.

Không sử dụng nếu bạn có vấn đề về dạ dày như viêm loét, đau dạ dày...

Không sử dụng nếu như bạn dị ứng với với bất cứ thành phần nào trong viên uống giảm đau Advil 200mg.

Đang trong quá trình điều trị bệnh hoặc trước khi phẫu thuật nên hỏi ý kiến của bác sĩ trước khi sử dụng sản phẩm.

Không sử dụng cho phụ nữ mang thai hoặc đang cho con bú.

Bảo quản Advil 200mg ở nơi thoáng mắt, không có ánh nắng chiếu trực tiếp.

Để xa cầm tay trẻ em.

-------------------------------------------

MUA VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU NHỨC ADVIL IBUPROFEN NSAID 200MG 360 VIÊN TẠI BÁCH HÓA CC SHOP

★ Hàng nhập khẩu 100% 

★ Nguồn gốc, xuất xứ, hạn dùng rõ ràng, có in trên tại bao bì sản phẩm.

★ Giá ưu đãi, cạnh tranh nhất trên thị trường mỹ phẩm.

★ Hỗ trợ đổi trả hàng trong 48 giờ. Chính sách bồi thường gấp đôi nếu phát hiện hàng giả, hàng nhái.

★ Hỗ trợ giao hàng hoặc freeship tùy theo khu vực đặt hàng.

★ Thường xuyên có chương trình giảm giá ưu đãi cho khách hàng.

-------------------------------------------

BÁCH HÓA TỔNG HỢP CC SHOP

Địa chỉ: Số 4 Ngô Quyền, Phường 5, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Hotline:  0906 906 526

popup

Số lượng:

Tổng tiền: